ราคา 2930000.00 บาท
รายละเอียด
satakamonpost property
0945592966
2019-02-27 23:52:53.0
เลขที่ประกาศ: 279022
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดเดอะเบสสุขุมวิท 77
ReF#TB77-27
เดอะเบสสุขุมวิท 77 คอนโดมิเนียมเดินเพียง 5 นาทีถึงสถานีรถไฟฟ้าอ่อนนุชใกล้บิ้กซี และตลาดอ่อนนุช
- ชั้น 14
- 30 ตารางเมตร 1 ห้องนอน
- เฟอร์นิเจอร์ครบ
- วิวสระว่ายน้ำ
ราคาขาย: 2.93 ล้าน

สิ่งอำนวยความสะดวกที่เดอะเบสสุขุมวิท 77 ได้แก่
- ลิฟท์
- ที่จอดรถ
- ยามรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมกรุณาติดต่อ:
+ 6694-559-2966
Line id: tlc_rose
อีเมล: kedoraasia@gmail.com
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย 77
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
1348.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
39 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
711 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
บวก30,000THE BASE อ่อนนุช 2ห้องนอน 57.32ตรม. พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ แถมเครื่องใช้ไฟฟ้า - คอนโด ขายดาวน์
THE BASE อ่อนนุช | เดอะเบส อ่อนนุช | the base parkwest sukhumvit 77 | เดอะเบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 | the base sukhumvit |  เดอะเบส สุขุมวิท | the base สุขุมวิท | the base sukhumvit 77 | เดอะเบส สุขุมวิท 77

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 39

จำนวนห้อง: 711

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 1 แบบ

แบบ 1-2 Bedrooms
25.00 sqm.

แบบ 1-2 Bedrooms

25.00
1600000.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดเดอะเบสสุขุมวิท 77 ขนาด 1 นอน วิวสระ ชั้นสูง
ขาย 2930000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ THE BASE อ่อนนุช | เดอะเบส อ่อนนุช | the base parkwest sukhumvit 77 | เดอะเบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 | the base sukhumvit | เดอะเบส สุขุมวิท | the base สุขุมวิท | the base sukhumvit 77 | เดอะเบส สุขุมวิท 77 - 2800000 บาท ติดต่อคุณ SUPPAT VONGPAIROJKUL
ขาย 2800000.00 บาท
The Base สุขุมวิท77 ร้านค้า Community Mall 65.22ตรม.
ขาย 7900000.00 บาท
Sale 2 Bed Condo The Base 77 ขาย ด่วน เดอะ เบส สุขุมวิท 77 57 ตร.ม. ชั้น 30 ห้องมุม พร้อมผู้เช่า
ขาย 5700000.00 บาท
Baan Thanon Sarasin, Sale below the Cost ! - Only Baht 87,000/sq m
ขาย 87000.00 บาท
Saereepap Condotel for rent, location close to Bankok that facilities and equipment provided, the price is 6000 per month or 20 USD per night
เช่า 6000.00 บาท
Condo For Rent, Baan Siri Twenty Four Sukhumvit 24, 2bed, 20flr, 91sq.m. - 1379
เช่า 65000.00 บาท
Condo Parc Exo Kaset Nawamintr .The new room that has all furniture and electric appliances 34 sqm.fl.5,1bed1 bathroom 1 10000mth
เช่า 10000.00 บาท
clear